Bhino Bhino – Tenda
Genre Pop, Ragga, Reggae

LYRIC
Tenda

Verse 1

Kule kote tu ri anzaka ona leo tuu ndjo bina bamba,ba ri anza ku tu tshekaka ona leo vile tu na bumba,Musique iyi ya mu Katanga tu na teswa nayo sa mashamba,eh lakini hatu Ku bi atshe,tu ri endelea paka na Ku imba eh!

Bridge
Pima,pima,pima kuku shiku ile bita bamba tumika,tumika,tumika fin des fins paka huta gagner tshofa,tshofa,tshofa shiku moya na WE huta fika tafuta,tafuta,tafuta WE eh!

Réf
Mungu eko na tenda,tu mu atshe lwake ha fanye kaji Yake ba fans Beko na penda ndule ile ina fanyaka que ba craquer tu ku n'enda na ku panda,tu mu atshe mungu ha fanye kaji yake hakuna hata kia ku landa,ndule Yetu in'esha ku anza Ku ba marquer yeah!

Babylonе
Original bumba clack x,y Babylone Mr Bhino Bhino awutsh bengavid whatcha no we will bеing she Say? Whatch we will be pass,betano silacia zabambia bam boom the Hanna lucky the see her shoo
Kiaboo,kiaboo Bhino

Verse 2
Ndule Yetu iko na pika,pika,pika ba fans ba sha ku itshika,tshika,tshika pole pole tuta fika,fika,fika hata ndele paka djogo ha ta wika eh
Na shiye pa ku tu itshika,tu ri fanya ivi tu na tupa ndju tu ba ku soutenir,musicien il faut paka hu toller musique iyi ya mu Katanga tu na toka nayo mbaari Sana eh kama leo ina pika ni roho nguvu na ku kankamana yeah!


Bridge
Pima,pima,pima kuku shiku ile bita bamba tumika,tumika,tumika fin des fins paka huta gagner tshofa,tshofa,tshofa shiku moya na WE huta fika tafuta,tafuta,tafuta WE eh!

Réf
Mungu eko na tenda,tu mu atshe lwake ha fanye kaji Yake ba fans Beko na penda ndule ile ina fanyaka que ba craquer tu ku n'enda na ku panda,tu mu atshe mungu ha fanye kaji yake hakuna hata kia ku landa,ndule Yetu in'esha ku anza Ku ba marquer yeah!

Babylone

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *